ฉันเป็นครีเอเตอร์ ฉันเป็นแบรนด์
ฉันเป็นครีเอเตอร์ ฉันเป็นแบรนด์

Tati YouTube Channel Analytics and Report

Tati สถิติและแดชบอร์ดของ YouTube (อัพเดทข้อมลเมื่อ 2020-02-18)
เวลาสร้างช่อง YouTube: 2010-11-07ประเทศ: สหรัฐอเมริกา  ภาษา: English 
จำนวนผู้ติดตาม Live Sub Count
9.66ล้าน 
จำนวนผู้เข้าชมทั้งหมด
1381.33ล้าน  0.04%
จำนวนการดูวิดีโอโดยเฉลี่ย
1.1ล้าน  -2.34%
วิดีโอทั้งหมด
1650 
แฮชแท็กของช่อง
อันดับโลก
588th  (Top 1%)
อันดับประเทศ/พื้นที่
244th  (Top 1%)
ระดับในNox
  3.41 
วิดีโอที่อัปโหลด
9  (เดือนที่แล้ว)
รายได้พันธมิตรโดยประมาณ(รายเดือน)
฿ 7.65แสน-฿ 2.37ล้าน
รายได้โดยประมาณ
฿ 9.59แสน  (แต่ละวิดีโอ)
Tati แผ่นข้อมูลช่อง YouTube 
Tati ข้อมูลย้อนหลังของผู้ติดตาม (ปีที่แล้ว)
ข้อมูลรายวัน
ข้อมูลสะสม
การแจ้งเตือน เนื่องจาก YouTube แสดงตัวเลข 3 อันดับแรกของจำนวนผู้ติดตามเท่านั้น เส้นโค้งจึงมีการเปลี่ยนเเปลงนิดหน่อย
Tati ดูข้อมูลย้อนหลัง (ปีที่แล้ว)
ข้อมูลรายวัน
ข้อมูลสะสม
Tati การเปรียบเทียบข้อมูล Subs & Views รายวัน 
7 วัน
30 วัน
มุมมอง
จำนวนผู้ติดตาม
จำนวนผู้ติดตามที่เพิ่มขึ้นภายใน 7 วัน: จำนวนผู้ติดตามที่เพิ่มขึ้นเมื่อ 7 วันที่แล้ว:
Tati การคาดการณ์ในอนาคต (ปีหน้า)
อัตราการมีส่วนร่วมโดยเฉลี่ยของ 30 วิดีโอที่อัปโลหดในเมื่อเร็ว ๆ นี้
  • มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม
    15.35%
    ดี
  • เช่นหมายเลข/มุมมอง
    4.73%
    ยอดเยี่ยม
  • จำนวนความคิดเห็น/มุมมอง
    0.61%
    ยอดเยี่ยม
  • หมายเลขจุด/มุมมอง
    0.17%
    ธรรมดา
กราฟการดูวิดีโอใน
ปริมาณการดูเฉลี่ย1.48ล้าน
วิดีโอที่ได้รับชมมากที่สุด Tati ช่อง YouTube
9.65ล้าน มุมมอง· 2019-03-18 เวลาเผยแพร่วิดีโอ· 3.68แสน เช่นหมายเลข· 2.32หมื่น จำนวนความคิดเห็น

Today I have JLo's Legendary Makeup Artist SCOTT BARNES transform me into JLo. #SNATURAL xo's ~ Tati 😇 HALO Before & After PHOTOS HERE » » » https://halobeauty.com/pages/halo-glow ✔ Follow Scott on Instagram Here ... https://www.instagram.com/scottbarnes68/ ✔ Buy Scott Barnes Makeup and Makeup Brushes Use Promo Code TATI20 for 20% Off https://scottbarnes.com/collections/frontpage ✔ M A K E U P W O R N Urban Decay All Nighter Concealer Fair natural Kryolan Base // V18 *For contour Chanel Ultra Le Teint Foundation MUFE HD Setting Powder Scott Barnes Pressed Powders // Petal Scott Barnes Pressed Powders // Beyond Beige Private Society Glow Getter Highlight Palette Sorme Cosmetics Lip Liner // Natural Nude Victoria Duke Lip Gloss // Hottie Sarah Artistry Contour Palette in Dark *Used for brows Senna Brow Fix X // Blonde Shimmer Scott Barnes Lashes // Vanessa Neutrogena Ultra Sheer Lightweight Sunscreen Spray SPF 100 Scott Barnes Plush Pressed Powder https://scottbarnes.com/products/plush-pressed-powders Scott Barnes Vanessa https://scottbarnes.com/collections/falsettos-synthetic/products/vanessa Foundation Brush #68 https://scottbarnes.com/products/foundation-brush Good Face #67 https://scottbarnes.com/products/good-face-67 Powder Sheer #66 https://scottbarnes.com/products/powder-sheer-66 Flawless Face #65 https://scottbarnes.com/products/flawless-face-65 The Highlighter #64 https://scottbarnes.com/products/the-highlighter-64 Eye Winger #63 https://scottbarnes.com/products/eye-winger-63 Eye Blender Brush #62 https://scottbarnes.com/products/eye-blender-brush-62 The Eye Fan #61 https://scottbarnes.com/products/the-eye-fan-61 Lip & Eye Duality Liner #60 https://scottbarnes.com/products/lip-eye-duality-liner-60 Lip & Eye Precision Liner #59 https://scottbarnes.com/products/lip-eye-precision-liner ✔ S N A P C H A T https://www.snapchat.com/add/TatiWestbrook ✔ I N S T A G R A M http://instagram.com/glamlifeguru ✔ T W I T T E R http://twitter.com/#!/glamlifeguru ✔ F A C E B O O K http://facebook.com/GlamLifeGuru ✔ E M A I L [email protected] FTC DISCLAIMER: This video is Not Sponsored and there are no affiliate links. ✔ WRITE TO ME HERE Tati Westbrook 1905 Wilcox Ave Suite #111 Los Angeles, CA 90068 All Rights Reserved © 2019, Tati Westbrook Hi I'm Tati from GlamLifeGuru, thank you for watching my video, please be sure to check out my collection of makeup videos where you'll find my best beauty tips, tricks and favorites on everything from top luxury cosmetics to my favorite drugstore makeup. Whether you're looking for a new product review, tutorial, beauty tip, haul or perhaps even a giveaway, I hope you enjoy watching.

วิดีโอล่าสุดจาก Tati ช่อง YouTube
  • 4.07แสน มุมมอง · 2020-02-17 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:4.2%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:13%
    41.11
  • 6.26แสน มุมมอง · 2020-02-13 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:6.5%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:9.7%
    49.21
  • 8.03แสน มุมมอง · 2020-02-10 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:8.3%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:7%
    53.5
  • 9.41แสน มุมมอง · 2020-02-06 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:9.7%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:8.4%
    56.61
  • 1.82ล้าน มุมมอง · 2020-02-03 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:18.8%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:8.5%
    69.63
  • 8.33แสน มุมมอง · 2020-01-30 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:8.6%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:6.5%
    54.17
  • 9.05แสน มุมมอง · 2020-01-27 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:9.4%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:6.1%
    55.8
  • 1.17ล้าน มุมมอง · 2020-01-23 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:12.2%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:23.2%
    61.09
  • 1.15ล้าน มุมมอง · 2020-01-20 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:11.9%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:6.3%
    60.78
อายุและเพศของผู้ชมเป็นข้อมูลคาดประมาณ 
ภูมิศาสตร์ของผู้ชมเป็นข้อมูลอายุและเพศของผู้ชมเป็นข้อมูลคาดประมาณ 
Tati การกระจายผู้ชมที่ใช้งานอยู่ของเวลา
Tati ผู้ชมที่ใช้งานอยู่
PewDiePie's Pie3 ความคิดเห็นใน 3 วิดีโอ
Sasha T2 ความคิดเห็นใน 1 วิดีโอ
dark0kikio2 ความคิดเห็นใน 2 วิดีโอ
Spongie 1132 ความคิดเห็นใน 2 วิดีโอ
Caitlin Brown2 ความคิดเห็นใน 2 วิดีโอ
Florence Hathcock2 ความคิดเห็นใน 1 วิดีโอ
kath nanabu2 ความคิดเห็นใน 1 วิดีโอ
Oksana B2 ความคิดเห็นใน 2 วิดีโอ
michelle parent2 ความคิดเห็นใน 1 วิดีโอ
ช่องผู้ชมซ้อนกัน 5 อันดับแรก
Safiya Nygaard
Safiya Nygaard
ประเทศ: สหรัฐอเมริกา จำนวนผู้ติดตาม:8.72ล้าน
13.5%อัตราการทับซ้อนกัน
KathleenLights
KathleenLights
ประเทศ: สหรัฐอเมริกา จำนวนผู้ติดตาม:4.18ล้าน
10.5%อัตราการทับซ้อนกัน
jeffreestar
jeffreestar
ประเทศ: สหรัฐอเมริกา จำนวนผู้ติดตาม:17.4ล้าน
8.5%อัตราการทับซ้อนกัน
Manny Mua
Manny Mua
ประเทศ: สหรัฐอเมริกา จำนวนผู้ติดตาม:4.78ล้าน
7.0%อัตราการทับซ้อนกัน
Liza Koshy
Liza Koshy
ประเทศ: สหรัฐอเมริกา จำนวนผู้ติดตาม:17.8ล้าน
6.5%อัตราการทับซ้อนกัน
ทีมงาน NoxInfluencer

ความร่วมมือทางธุรกิจกรณีผลิตภัณฑ์หรือข้อเสนอแนะใด ๆ โปรดฝากข้อความไว้ที่นี่ เราจะตอบกลับโดยเร็วที่สุด

ตั้งคำถามผ่าน facebook
(แนะนำ)