ฉันเป็นครีเอเตอร์ ฉันเป็นแบรนด์

Adam Savage’s Tested YouTube Channel Analytics and Report

Adam Savage’s Tested สถิติและแดชบอร์ดของ YouTube (อัพเดทข้อมลเมื่อ 2019-10-22)
เวลาสร้างช่อง YouTube: 2010-03-08ประเทศ: สหรัฐอเมริกา  ภาษา: English 
จำนวนผู้ติดตาม Live Sub Count
4.56ล้าน 
จำนวนผู้เข้าชมทั้งหมด
838.12ล้าน 
จำนวนการดูวิดีโอโดยเฉลี่ย
5.84หมื่น  2.3%
วิดีโอทั้งหมด
3962 
แฮชแท็กของช่อง
อันดับโลก
1,806th  (Top 1%)
อันดับประเทศ/พื้นที่
658th  (Top 1%)
ระดับในNox
  2.69 
วิดีโอที่อัปโหลด
41  (เดือนที่แล้ว)
รายได้พันธมิตรโดยประมาณ(รายเดือน)
฿ 5.16แสน-฿ 1.6ล้าน
ศักยภาพในการสร้างรายได้โดยประมาณ
฿ 2.86หมื่น  (แต่ละวิดีโอ)
Adam Savage’s Tested การเปรียบเทียบข้อมูลแนวโน้ม 
7 วัน
30 วัน
มุมมอง
จำนวนผู้ติดตาม
จำนวนผู้ติดตามที่เพิ่มขึ้นภายใน 7 วัน: จำนวนผู้ติดตามที่เพิ่มขึ้นเมื่อ 7 วันที่แล้ว:
Adam Savage’s Tested ข้อมูลย้อนหลังของผู้ติดตาม (ปีที่แล้ว)
ข้อมูลรายวัน
ข้อมูลสะสม
การแจ้งเตือน เนื่องจาก YouTube แสดงตัวเลข 3 อันดับแรกของจำนวนผู้ติดตามเท่านั้น เส้นโค้งจึงมีการเปลี่ยนเเปลงนิดหน่อย
Adam Savage’s Tested ดูข้อมูลย้อนหลัง (ปีที่แล้ว)
ข้อมูลรายวัน
ข้อมูลสะสม
Adam Savage’s Tested การคาดการณ์ในอนาคต (ปีหน้า)
อายุและเพศของผู้ชมเป็นข้อมูลคาดประมาณ 
ภูมิศาสตร์ของผู้ชมเป็นข้อมูลอายุและเพศของผู้ชมเป็นข้อมูลคาดประมาณ 
อัตราการมีส่วนร่วมโดยเฉลี่ยของ 30 วิดีโอที่อัปโลหดในเมื่อเร็ว ๆ นี้
  • มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม
    1.28%
  • เช่นหมายเลข/มุมมอง
    3.51%
  • จำนวนความคิดเห็น/มุมมอง
    0.26%
  • หมายเลขจุด/มุมมอง
    0.07%
กราฟการดูวิดีโอใน 30 วิดีโอล่าสุด
Avg.Views5.84หมื่น
วิดีโอที่ได้รับชมมากที่สุด Adam Savage’s Tested ช่อง YouTube
3.99ล้าน มุมมอง· 2019-05-22 เวลาเผยแพร่วิดีโอ· 9.13หมื่น เช่นหมายเลข· 3128 จำนวนความคิดเห็น

This self-solving Rubik's Cube robot was one of the coolest things we saw at Maker Faire 2019. Its creator Takashi Kaburagi shows us how it works and we take a peek beneath the tiles to see its robotic core. Watch it come alive and perform a solve! Find more of Takashi's projects here: https://www.youtube.com/user/meiji0vs0lotte/featured Shot by Gunther Kirsch and edited by Norman Chan Subscribe for more videos! http://www.youtube.com/tested Follow us on Twitter: http://www.twitter.com/testedcom Get updates on Facebook: http://www.facebook.com/testedcom Tested is: Adam Savage http://www.twitter.com/donttrythis Norman Chan http://www.twitter.com/nchan Simone Giertz http://www.twitter.com/simonegiertz Joey Fameli http://www.joeyfameli.com Gunther Kirsch https://guntherkirsch.com Ryan Kiser https://www.instagram.com/ryan.kiser Kishore Hari http://www.twitter.com/sciencequiche Sean Charlesworth http://www.twitter.com/cworthdynamics Jeremy Williams http://www.twitter.com/jerware Kayte Sabicer https://www.instagram.com/kaytesabicer Bill Doran https://twitter.com/chinbeard Ariel Waldman http://www.twitter.com/arielwaldman Darrell Maloney http://www.twitter.com/thebrokennerd83 Kristen Lomasney https://twitter.com/krystynlo Intro bumper by Abe Dieckman Set design by Danica Johnson http://www.twitter.com/saysdanica Set build by Asa Hillis http://www.asahillis.com Thanks for watching!

วิดีโอล่าสุดจาก Adam Savage’s Tested ช่อง YouTube
  • 1232 มุมมอง · 2019-10-22 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:0%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:27.7%
    1.5
  • 3.56หมื่น มุมมอง · 2019-10-21 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:0.8%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:8.7%
    18.29
  • 2.65หมื่น มุมมอง · 2019-10-20 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:0.6%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:7.5%
    15.43
  • 1.77หมื่น มุมมอง · 2019-10-19 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:0.4%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:5.4%
    12.71
  • 3.77หมื่น มุมมอง · 2019-10-19 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:0.8%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:9.2%
    19
  • 3.69หมื่น มุมมอง · 2019-10-18 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:0.8%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:5.4%
    18.71
  • 3.99หมื่น มุมมอง · 2019-10-17 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:0.9%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:5.7%
    19.71
  • 1.49หมื่น มุมมอง · 2019-10-17 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:0.3%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:8.2%
    11.86
  • 1.9แสน มุมมอง · 2019-10-17 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:4.2%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:4.8%
    40.96
ทีมงาน NoxInfluencer

ความร่วมมือทางธุรกิจกรณีผลิตภัณฑ์หรือข้อเสนอแนะใด ๆ โปรดฝากข้อความไว้ที่นี่ เราจะตอบกลับโดยเร็วที่สุด

ตั้งคำถามผ่าน facebook
(แนะนำ)