ฉันเป็นครีเอเตอร์ ฉันเป็นแบรนด์

Adam Savage’s Tested YouTube Channel Analytics and Report

Adam Savage’s Tested สถิติและแดชบอร์ดของ YouTube
(อัพเดทข้อมลเมื่อ 2019-07-19)
เวลาสร้างช่อง YouTube: 2010-03-08ประเทศ: สหรัฐอเมริกา  ภาษา: English 
จำนวนผู้ติดตามLive Sub Count
4.45ล้าน 
จำนวนผู้เข้าชมทั้งหมด
798.35ล้าน 
จำนวนการดูวิดีโอโดยเฉลี่ย
8.54หมื่น  -3%
วิดีโอทั้งหมด
3843 
แฮชแท็กของช่อง
อันดับโลก
1,675th  (Top 1%)
อันดับประเทศ/พื้นที่
633rd  (Top 1%)
ระดับในNox
  2.85 
วิดีโอที่อัปโหลด
33  (เดือนที่แล้ว)
รายได้พันธมิตรโดยประมาณ
฿ 1.11ล้าน  (รายเดือน)
ศักยภาพในการสร้างรายได้โดยประมาณ
฿ 4.85หมื่น  (แต่ละวิดีโอ)
Adam Savage’s Tested การเปรียบเทียบข้อมูลแนวโน้ม 
7 วัน
30 วัน
จำนวนผู้ติดตาม
มุมมอง
จำนวนผู้ติดตามที่เพิ่มขึ้นภายใน 7 วัน: จำนวนผู้ติดตามที่เพิ่มขึ้นเมื่อ 7 วันที่แล้ว:
Adam Savage’s Tested ข้อมูลย้อนหลังของผู้ติดตาม (ปีที่แล้ว)
ข้อมูลรายวัน
ข้อมูลสะสม
Adam Savage’s Tested ผู้ติดตาม ขั้น
Adam Savage’s Tested ดูข้อมูลย้อนหลัง (ปีที่แล้ว)
ข้อมูลรายวัน
ข้อมูลสะสม
Adam Savage’s Tested การคาดการณ์ในอนาคต (ปีหน้า)
อายุและเพศของผู้เข้าชม
กลุ่มเป้าหมายของผู้ชม
อัตราการมีส่วนร่วมโดยเฉลี่ยของ 30 วิดีโอที่อัปโลหดในเมื่อเร็ว ๆ นี้
  • มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม
    1.88%
  • เช่นหมายเลข/มุมมอง
    2.98%
  • จำนวนความคิดเห็น/มุมมอง
    0.26%
  • หมายเลขจุด/มุมมอง
    0.08%
กราฟการดูวิดีโอใน 30 วิดีโอล่าสุด
สูง
ต่ำ
Avg.Views8.35หมื่น
วิดีโอที่ได้รับชมมากที่สุด Adam Savage’s Tested ช่อง YouTube
3.99ล้าน มุมมอง· 2019-05-22 เวลาเผยแพร่วิดีโอ· 9.13หมื่น เช่นหมายเลข· 3128 จำนวนความคิดเห็น

This self-solving Rubik's Cube robot was one of the coolest things we saw at Maker Faire 2019. Its creator Takashi Kaburagi shows us how it works and we take a peek beneath the tiles to see its robotic core. Watch it come alive and perform a solve! Find more of Takashi's projects here: https://www.youtube.com/user/meiji0vs0lotte/featured Shot by Gunther Kirsch and edited by Norman Chan Subscribe for more videos! http://www.youtube.com/tested Follow us on Twitter: http://www.twitter.com/testedcom Get updates on Facebook: http://www.facebook.com/testedcom Tested is: Adam Savage http://www.twitter.com/donttrythis Norman Chan http://www.twitter.com/nchan Simone Giertz http://www.twitter.com/simonegiertz Joey Fameli http://www.joeyfameli.com Gunther Kirsch https://guntherkirsch.com Ryan Kiser https://www.instagram.com/ryan.kiser Kishore Hari http://www.twitter.com/sciencequiche Sean Charlesworth http://www.twitter.com/cworthdynamics Jeremy Williams http://www.twitter.com/jerware Kayte Sabicer https://www.instagram.com/kaytesabicer Bill Doran https://twitter.com/chinbeard Ariel Waldman http://www.twitter.com/arielwaldman Darrell Maloney http://www.twitter.com/thebrokennerd83 Kristen Lomasney https://twitter.com/krystynlo Intro bumper by Abe Dieckman Set design by Danica Johnson http://www.twitter.com/saysdanica Set build by Asa Hillis http://www.asahillis.com Thanks for watching!

วิดีโอล่าสุดจาก Adam Savage’s Tested ช่อง YouTube
  • 6.67หมื่น มุมมอง · 2019-07-18 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:1.5%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:12.4%
    25
  • 7391 มุมมอง · 2019-07-18 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:0.2%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:8.9%
    8.5
  • 2.45หมื่น มุมมอง · 2019-07-17 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:0.5%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:9%
    15
  • 3.27หมื่น มุมมอง · 2019-07-16 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:0.7%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:5.6%
    17.71
  • 6หมื่น มุมมอง · 2019-07-16 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:1.4%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:4.1%
    23.75
  • 8.33หมื่น มุมมอง · 2019-07-15 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:1.9%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:5.2%
    28.08
  • 1.38แสน มุมมอง · 2019-07-12 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:3.1%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:6.2%
    35.61
  • 2.41แสน มุมมอง · 2019-07-11 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:5.4%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:5.2%
    45.46
  • 1.87หมื่น มุมมอง · 2019-07-11 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:0.4%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:6.5%
    13.14
ทีมงาน NoxInfluencer

ความร่วมมือทางธุรกิจกรณีผลิตภัณฑ์หรือข้อเสนอแนะใด ๆ โปรดฝากข้อความไว้ที่นี่ เราจะตอบกลับโดยเร็วที่สุด

ตั้งคำถามผ่าน facebook
(แนะนำ)