ฉันเป็นครีเอเตอร์ ฉันเป็นแบรนด์
ฉันเป็นครีเอเตอร์ ฉันเป็นแบรนด์

GoPro YouTube Channel Analytics and Report

GoPro สถิติและแดชบอร์ดของ YouTube (อัพเดทข้อมลเมื่อ 2020-02-25)
เวลาสร้างช่อง YouTube: 2009-03-10ประเทศ: สหรัฐอเมริกา  ภาษา: English 
จำนวนผู้ติดตาม Live Sub Count
8.54ล้าน 
จำนวนผู้เข้าชมทั้งหมด
2408.55ล้าน  0.04%
จำนวนการดูวิดีโอโดยเฉลี่ย
3.83แสน  -1.68%
วิดีโอทั้งหมด
2145 
แฮชแท็กของช่อง
อันดับโลก
714th  (Top 1%)
อันดับประเทศ/พื้นที่
292nd  (Top 1%)
ระดับในNox
  2.8 
วิดีโอที่อัปโหลด
9  (เดือนที่แล้ว)
รายได้พันธมิตรโดยประมาณ(รายเดือน)
฿ 2.38ล้าน-฿ 7.36ล้าน
รายได้โดยประมาณ
฿ 1.77แสน  (แต่ละวิดีโอ)
GoPro แผ่นข้อมูลช่อง YouTube 
GoPro ข้อมูลย้อนหลังของผู้ติดตาม (ปีที่แล้ว)
ข้อมูลรายวัน
ข้อมูลสะสม
การแจ้งเตือน เนื่องจาก YouTube แสดงตัวเลข 3 อันดับแรกของจำนวนผู้ติดตามเท่านั้น เส้นโค้งจึงมีการเปลี่ยนเเปลงนิดหน่อย
GoPro ดูข้อมูลย้อนหลัง (ปีที่แล้ว)
ข้อมูลรายวัน
ข้อมูลสะสม
GoPro การเปรียบเทียบข้อมูล Subs & Views รายวัน 
7 วัน
30 วัน
มุมมอง
จำนวนผู้ติดตาม
จำนวนผู้ติดตามที่เพิ่มขึ้นภายใน 7 วัน: จำนวนผู้ติดตามที่เพิ่มขึ้นเมื่อ 7 วันที่แล้ว:
GoPro การคาดการณ์ในอนาคต (ปีหน้า)
อัตราการมีส่วนร่วมโดยเฉลี่ยของ 30 วิดีโอที่อัปโลหดในเมื่อเร็ว ๆ นี้
  • มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม
    3.81%
    ธรรมดา
  • เช่นหมายเลข/มุมมอง
    2.73%
    ดี
  • จำนวนความคิดเห็น/มุมมอง
    0.10%
    ดี
  • หมายเลขจุด/มุมมอง
    0.06%
    ยอดเยี่ยม
กราฟการดูวิดีโอใน
ปริมาณการดูเฉลี่ย3.26แสน
วิดีโอที่ได้รับชมมากที่สุด GoPro ช่อง YouTube
2.59ล้าน มุมมอง· 2020-01-29 เวลาเผยแพร่วิดีโอ· 9.37หมื่น เช่นหมายเลข· 2002 จำนวนความคิดเห็น

$1,000,000 on the line. 42,000 clips submitted. 45 creators awarded.   The GoPro Million Dollar Challenge is here. We asked you, the weekend warriors, creative geniuses + thrill seekers, to capture HERO8 Black or MAX videos for the shot at splitting $1,000,000. Over 4 months, you submitted 42,000 clips. Today, 45 creators were awarded $22,222 each. This video celebrates the world’s most versatile cameras + the global family that puts them to work, capturing life’s most meaningful moments.  Congratulations. Get the full story on The Inside Line: https://gopro.com/en/us/news/hero8-max-million-dollar-challenge-video-bts   Please join us in congratulating all the awardees listed below:  Robin Freiin von Holzschuher (@robinfvh_13) Collin Harrington (@CollinHarrington) Jehan Benjamin Tarain (@jbenart) Steven Donovan (@es_dons) Matthias Weger (@matthiaswegeradventure) Andy Lewis (@sketchyandylewis) Massimo Gullì (@massimogu) Diego Prol (@prol_diego_prol) André Musgrove (@andremusgrove) Chase Reinford (@adrenaline.addiction) Camille Armand (@camille.armand) Austin Keen (@austinkeen) Andy Gryczan (@gryzdale) Antoni Villoni ( @antonivilloni) Andrews Santana (@andrewssantana) Robert Wall (@robert.wall) Jia Wai Chong (@jiawaiii) Konstantin Petrijcuk (@dersity) Thibault Gabet (@thibaultgabet) Daniel Dias (@moto_riding) Angus Sellen (@angus_sellen) Kilian Bron (@kilianbron) Pierce Cameron (@Pierces_passport) Jye Demmrich (@jyeza85) Paul Vieuxtemps (@paulvieuxtemps) Nicolas Gaillard (@nicolas_gaillard) Maiko Suzuki (@maikohaann) Victor de Valles (@victordevalles) Greg Slater (@gregfilms) Semyon Kotenyov (@semyonkotenyov) Enliang Wang (@wangenliangdabai) Tyler Jordan (@tylerbjordan_) Baki Zainal (@bakizainal) Ben Dixon (@bendicko101) Peter Hoang (@transition_ninja) Theo Demanez (@theo_demanez) Chris Teal (@westpsydefpv) Ying Liu (@jeremyliufilm) Bruno Bacchiegga (@brunozebu) Ke Lin (@linke.tw @remix_zack.mov) Ryan Bolohan (@ryanpatrickproductions) Teeraporn Ramakomut (@nicole.aloha) Gianmarco Gabriele (@gianmarco.gabriele) Trina Seerup (@trinaseerup) Aurélien Chico (@aure_chico) If you were not selected for the #GoProMillionDollarChallenge, your submissions are still in consideration for future celebration and we encourage you to continue submitting to https://gopro.com/awards for cash awards year round.  Music: Garmiani – 'AVA' (Spinnin’ Records) https://spinninrecords.com/releases/ava https://www.youtube.com/user/GarmianiOfficial https://www.instagram.com/garmiani/ https://www.facebook.com/Garmianiofficial/ Shot 100% on GoPro: http://bit.ly/2RxcVLV Get stoked and subscribe: http://goo.gl/HgVXpQ For more from GoPro, follow us: Facebook: https://www.facebook.com/gopro Twitter: https://twitter.com/gopro Instagram: https://instagram.com/gopro Tumblr: http://gopro.tumblr.com/ Pinterest: http://www.pinterest.com/gopro Inside Line: https://gopro.com/news GoPro: https://gopro.com/channel/ #GoPro

วิดีโอล่าสุดจาก GoPro ช่อง YouTube
  • 2.67หมื่น มุมมอง · 2020-02-24 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:0.3%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:18.3%
    11.57
  • 1.22แสน มุมมอง · 2020-02-21 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:1.4%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:6.4%
    24.42
  • 1.18แสน มุมมอง · 2020-02-16 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:1.4%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:5.6%
    24
  • 1.58แสน มุมมอง · 2020-02-13 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:1.8%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:4.1%
    27.92
  • 2.06แสน มุมมอง · 2020-02-12 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:2.4%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:4%
    31.72
  • 1.42แสน มุมมอง · 2020-02-09 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:1.7%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:5.3%
    26.42
  • 1.01แสน มุมมอง · 2020-02-08 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:1.2%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:5%
    22.33
  • 3.95แสน มุมมอง · 2020-02-05 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:4.6%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:4%
    42.61
  • 2.61ล้าน มุมมอง · 2020-01-29 เวลาเผยแพร่วิดีโอ
    มุมมอง/จำนวนผู้ติดตาม:30.6%
    อัตราการโต้ตอบของแฟน ๆ:4.4%
    77.15
อายุและเพศของผู้ชมเป็นข้อมูลคาดประมาณ 
ภูมิศาสตร์ของผู้ชมเป็นข้อมูลอายุและเพศของผู้ชมเป็นข้อมูลคาดประมาณ 
GoPro การกระจายผู้ชมที่ใช้งานอยู่ของเวลา
GoPro ผู้ชมที่ใช้งานอยู่
MicBergsma5 ความคิดเห็นใน 5 วิดีโอ
XD LOL3 ความคิดเห็นใน 2 วิดีโอ
Impossibro3 ความคิดเห็นใน 3 วิดีโอ
STAG1623 ความคิดเห็นใน 3 วิดีโอ
GuelphRacing3 ความคิดเห็นใน 3 วิดีโอ
[3cubed]3 ความคิดเห็นใน 3 วิดีโอ
Abe Kislevitz3 ความคิดเห็นใน 3 วิดีโอ
Patrick Michael3 ความคิดเห็นใน 3 วิดีโอ
bobby1232 ความคิดเห็นใน 1 วิดีโอ
ช่องผู้ชมซ้อนกัน 5 อันดับแรก
FailArmy
FailArmy
ประเทศ: สหรัฐอเมริกา จำนวนผู้ติดตาม:14.6ล้าน
6%อัตราการทับซ้อนกัน
MrBeast
MrBeast
ประเทศ: สหรัฐอเมริกา จำนวนผู้ติดตาม:30.6ล้าน
4.5%อัตราการทับซ้อนกัน
Unbox Therapy
Unbox Therapy
ประเทศ: แคนาดา จำนวนผู้ติดตาม:16.2ล้าน
4%อัตราการทับซ้อนกัน
devinsupertramp
devinsupertramp
ประเทศ: สหรัฐอเมริกา จำนวนผู้ติดตาม:5.75ล้าน
3.5%อัตราการทับซ้อนกัน
Linus Tech Tips
Linus Tech Tips
ประเทศ: แคนาดา จำนวนผู้ติดตาม:10.2ล้าน
3.5%อัตราการทับซ้อนกัน
ทีมงาน NoxInfluencer

ความร่วมมือทางธุรกิจกรณีผลิตภัณฑ์หรือข้อเสนอแนะใด ๆ โปรดฝากข้อความไว้ที่นี่ เราจะตอบกลับโดยเร็วที่สุด

ตั้งคำถามผ่าน facebook
(แนะนำ)